![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
ข่าวประชาสัมพันธ์
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
กิจกรรม Big Cleaning Day วันที่ 23 มิถุนายน 2566 สสอ.วัฒนานคร ร่วมกับ อบต.โนนหมากเค็งผู้นำชุมชนและ อสม.ร่วมกันรณรงค์และทำลายแหล่งเพาะพันธุ์ลูกน้ำยุงลายในบ้าน วัด และโรงเรียน เพื่อป้องกันไข้เลือดออก
- รายละเอียด
- เขียนโดย ณิชาดา มหาพันธุ์
- หมวด: ข่าวกิจกรรม
- ฮิต: 3202
![](/images/big_cleaning_day_page-0001.jpg)
- คุณอยู่ที่:
- หน้าแรก
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)
![Previous](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/prev.png)
![Next](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/next.png)
![Play](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/play.png)
![Pause](/modules/mod_djimageslider/themes/default/images/pause.png)